Rahoton da aka ƙayyade na WT-RA

  • WT-RA jerin Akwatin Junction Mai hana ruwa, girman 400 × 350 × 120

    WT-RA jerin Akwatin Junction Mai hana ruwa, girman 400 × 350 × 120

    Akwatin haɗin ruwa na jerin RA akwatin junction ɗin da aka rufe shi ne wanda aka yi amfani da shi a cikin tsarin wayoyin lantarki, tare da girman 400mm x 350mm x 120mm.Yana da fa'idodi masu zuwa:

     

    1. Mai hana ruwa aiki

    2. Ƙarƙashin ƙura

    3. AMINCI mai ƙarfi

    4. Sauƙi shigarwa

    5. Aesthetics da kuma amfani

  • WT-RA jerin Akwatin Junction Mai hana ruwa, girman 300 × 250 × 120

    WT-RA jerin Akwatin Junction Mai hana ruwa, girman 300 × 250 × 120

    Akwatin haɗin ruwa na jerin RA wani nau'in kayan aikin lantarki ne na ginin da ake amfani da shi don kare wayoyi daga ruwa na waje, danshi, da ƙura.Girmansa shine 300x250x120mm, wanda yana da fa'idodi masu zuwa:

     

    1. Kyakkyawan aikin hana ruwa

    2. Babban dogaro

    3. Hanyar haɗi mai dogaro

    4. Multifunctionality

  • WT-RA jerin Akwatin Junction Mai hana ruwa, girman 255 × 200 × 80

    WT-RA jerin Akwatin Junction Mai hana ruwa, girman 255 × 200 × 80

    Akwatin haɗin ruwa na jerin RA na'ura ce da ake amfani da ita don gyara da'irori da kayan aiki, mai girman 255x200x80mm.Yana da fa'idodi masu zuwa:

     

    1. Kyakkyawan aikin hana ruwa

    2. Tsarin ƙarfi mai ƙarfi

    3. Babban dogaro

    4. Multifunctionality

  • WT-RA jerin Akwatin Junction Mai hana ruwa, girman 200 × 200 × 80

    WT-RA jerin Akwatin Junction Mai hana ruwa, girman 200 × 200 × 80

    Akwatin haɗin ruwa na jerin RA akwati ne mai rufe nau'in junction wanda ake amfani dashi don haɗin kayan aikin lantarki, tare da girman 200 ×200 × 80. Wadannan su ne abũbuwan amfãni daga cikin RA jerin waterproof junction akwatin:

     

    1. Kyakkyawan aikin hana ruwa

    2. Babban dogaro

    3. AMINCI mai ƙarfi

    4. Multifunctional zane

    5. Tsaro da aminci

  • WT-RA jerin Akwatin Junction Mai hana ruwa, girman 200 × 155 × 80

    WT-RA jerin Akwatin Junction Mai hana ruwa, girman 200 × 155 × 80

    Akwatin haɗin ruwa na jerin RA daidaitaccen girman 200 ×155× 80 kayan lantarki ana amfani dashi galibi don kare wayoyi daga tasirin ruwa da zafi.Wadannan su ne fa'idodin akwatin RA mai hana ruwa ruwa:

    1. Kyakkyawan aikin hana ruwa

    2. Babban dogaro

    3. Zane mai dogara

    4. Multifunctionality

    5. Babban aikin aminci

  • WT-RA jerin Akwatin Junction Mai hana ruwa, girman 200 × 100 × 70

    WT-RA jerin Akwatin Junction Mai hana ruwa, girman 200 × 100 × 70

    Akwatin mahaɗar ruwa na jerin RA girman 200 ne× 100× Akwatin junction 70 tare da aikin hana ruwa.Akwatin mahaɗa an yi shi da kayan inganci don tabbatar da aikin sa na yau da kullun a cikin muggan yanayi.

     

     

    Akwatin junction na RA jerin ruwa mai hana ruwa yana da ingantaccen aikin rufewa, wanda zai iya hana danshi, ƙura, da sauran ƙazanta yadda ya kamata daga shiga cikin akwatin junction, don haka yana kare kayan lantarki a cikin akwatin junction daga lalacewa.Ya dace da yanayi daban-daban na cikin gida da waje, kamar wuraren gini, tsarin hasken waje, kayan lantarki, da sauransu.

  • WT-RA jerin Akwatin Junction Mai hana ruwa, girman 150 × 150 × 70

    WT-RA jerin Akwatin Junction Mai hana ruwa, girman 150 × 150 × 70

    Akwatin haɗin ruwa na jerin RA yana da girman 150× 150× 70 samfurori.Yana da aikin hana ruwa kuma ana iya amfani dashi don yin amfani da wutar lantarki a waje da mahalli mai ɗanɗano.

     

     

    Akwatin jigilar ruwa na RA an yi shi da kayan inganci masu inganci kuma yana da juriya mai kyau da aikin hana ruwa.Yana da ƙananan girman kuma ya dace da shigarwa a cikin ƙananan wurare.Bugu da kari, RA jerin ruwa junction akwatin ma yana da abin dogara sealing zane, tabbatar da aminci da kwanciyar hankali na waya haši.

  • WT-RA jerin Akwatin Junction Mai hana ruwa, girman 150 × 110 × 70

    WT-RA jerin Akwatin Junction Mai hana ruwa, girman 150 × 110 × 70

    Akwatin haɗin ruwa na jerin RA yana da girman 150× 110× Kayan aiki 70, galibi ana amfani dasu don hana ruwa ruwa da kuma haɗa wayoyi.Akwatin haɗin gwal ɗin an yi shi da kayan inganci kuma yana da kaddarorin masu hana ruwa da ƙura, wanda zai iya kare aminci da kwanciyar hankali na haɗin waya a cikin yanayi mara kyau.

     

     

    Akwatin haɗin ruwa na jerin RA yana da tsari mai sauƙi da sauƙi don amfani, shigarwa mai dacewa, kuma ya dace da nau'ikan haɗin lantarki na waje da na cikin gida.Yana iya hana tsangwama daga danshi, ƙura, da sauran abubuwan waje akan haɗin waya, ta yadda zai samar da ingantaccen haɗin lantarki.

  • WT-RA jerin Akwatin Junction Mai hana ruwa, girman 100 × 100 × 70

    WT-RA jerin Akwatin Junction Mai hana ruwa, girman 100 × 100 × 70

    Akwatin mahaɗar ruwa na jerin RA girman 100 ne× 100× Kayan lantarki 70 mai hana ruwa don kare haɗin kewaye da wayoyi.An yi shi da kayan inganci mai kyau tare da aikin hana ruwa mai kyau kuma ana iya amfani dashi a cikin yanayi daban-daban masu tsauri.

     

     

    Akwatin haɗin ruwa na jerin RA yana da ƙananan girman kuma ya dace da shigarwa a cikin iyakataccen sarari.Tsarinsa yana la'akari da sauƙi na amfani da aminci, yana samar da mafita mai sauƙi kuma abin dogara.Akwai isasshen sarari a cikin akwatin haɗin gwiwa don ɗaukar igiyoyi da kayan aiki, tabbatar da kwanciyar hankali da amincin haɗin.

  • WT-RA jerin Akwatin Junction Mai hana ruwa, girman 85 × 85 × 50

    WT-RA jerin Akwatin Junction Mai hana ruwa, girman 85 × 85 × 50

    Girman akwatin RA jerin ruwa mai hana ruwa shine 85× 85 × 50, tare da kyakkyawan tsari da kyakkyawan aikin hana ruwa.Wannan akwatin mahaɗin ya dace da wurare daban-daban na waje kuma yana iya kare amincin wayoyi da kayan lantarki yadda ya kamata.

     

     

    Akwatin RA jerin ruwa mai hana ruwa an yi shi da kayan inganci kuma yana da juriya mai kyau da juriya na lalata.Yana iya jure yanayin yanayi daban-daban, kamar ruwan sama, hasken rana, da yanayin zafi.Ko a cikin injiniyan wutar lantarki na waje, injiniyan hasken wuta, ko wasu aikace-aikacen da ke buƙatar kariya mai hana ruwa, akwatin madaidaicin ruwa na RA na iya samar da ingantaccen aiki.

     

  • WT-RA jerin Akwatin Junction Mai hana ruwa, girman 80 × 50

    WT-RA jerin Akwatin Junction Mai hana ruwa, girman 80 × 50

    Akwatin haɗin ruwa na jerin RA yana da girman 80× Kayan aikin ruwa 50 da aka tsara don kare wayoyi da igiyoyi masu haɗawa.An yi shi da kayan inganci don tabbatar da aminci da dorewa a wurare daban-daban masu tsauri.

     

     

    Akwatin haɗin ruwa mai hana ruwa yana da ƙirar ƙira kuma ya dace da wuraren da ke da iyakataccen wurin shigarwa.Yana ɗaukar ingantaccen tsarin rufewa, yadda ya kamata yana hana danshi, ƙura, da sauran abubuwan waje shiga ciki na akwatin junction, don haka yana kare wayoyi da masu haɗin kai daga lalacewa.