SC Series aluminum gami aiki misali pneumatic iska Silinda tare da tashar jiragen ruwa

Takaitaccen Bayani:

SC jerin pneumatic Silinda ne na kowa pneumatic actuator, wanda aka yadu amfani a daban-daban masana'antu aiki da kai tsarin. Silinda an yi shi da aluminum gami, wanda yake da haske da ɗorewa. Yana iya gane motsi ta hanyoyi biyu ko ɗaya ta hanyar matsa lamba ta iska, don tura na'urar injin don kammala takamaiman ayyuka.

 

Wannan silinda yana da Pt (bututu zaren) ko NPT (bututu) dubawa, wanda ya dace don haɗawa da tsarin pneumatic daban-daban. Tsarinsa ya dace da ƙa'idodin ƙasa da ƙasa, yana tabbatar da dacewa tare da sauran abubuwan haɗin pneumatic, yin shigarwa da kulawa cikin sauƙi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Ka'idar aiki na SC jerin cylinders shine yin amfani da ƙarfin ƙarfin iska don tura piston don motsawa a cikin silinda. Lokacin da aka ƙara ƙarfin iska zuwa ɗaya tashar jiragen ruwa na Silinda, piston a cikin silinda yana motsawa ƙarƙashin matsin lamba, don haka tura na'urar injin da aka haɗa da piston. Ta hanyar sarrafa shigarwa da fitar da matsa lamba na iska, za a iya gane motsi na biyu ko unidirectional.

Irin wannan nau'in silinda na iya zaɓar yin aiki sau biyu ko yanayin aiki ɗaya bisa ga ainihin buƙata. A cikin yanayin aiki sau biyu, silinda zai iya motsawa gaba da baya a ƙarƙashin aikin matsa lamba na iska; A cikin yanayin aiki guda ɗaya, silinda zai iya motsawa ƙarƙashin matsin gefe ɗaya kawai, ɗayan kuma yana iya sake saita piston ta hanyar dawo da ƙarfin bazara.

Ƙayyadaddun Fasaha

Girman Bore (mm)

32

40

50

63

80

100

125

160

200

250

Yanayin Aiki

Aiki sau biyu

Kafofin watsa labarai masu aiki

Tsaftace Iska

Matsin Aiki

0.1 ~ 0.9Mpa (1 ~ 9kgf/cm2)

Tabbacin Matsi

1.35MPa (13.5kgf/cm2)

Yanayin Zazzabi Aiki

-5-70

Yanayin Buffering

Daidaitacce

Tsawon nisa (mm)

13-18

22

25-30

Girman Port

1/8

1/4

3/8

1/2

3/4

1

Kayan Jiki

Aluminum Alloy

Sauyawa Sensor

CS1-F CS1-U SC1-G DMSG

Kafaffen Tushen Canjawar Sensor

F-50

F-63

F-100

F-125

F-160

F-250

Buga na Silinda

Girman Bore (mm)

Daidaitaccen bugun jini (mm)

Max. bugun jini (mm)

Ƙaƙƙarfan bugun jini (mm)

32

25

50

75

100

125

150

175

200

250

300

1000

2000

40

25

50

75

100

125

150

175

200

250

300

1200

2000

50

25

50

75

100

125

150

175

200

250

300

1200

2000

63

25

50

75

100

125

150

175

200

250

300

1500

2000

80

25

50

75

100

125

150

175

200

250

300

1500

2000

100

25

50

75

100

125

150

175

200

250

300

1500

2000

125

25

50

75

100

125

150

175

200

250

300

1500

2000

160

25

50

75

100

125

150

175

200

250

300

1500

2000

200

25

50

75

100

125

150

175

200

250

300

1500

2000

250

25

50

75

100

125

150

175

200

250

300

1500

2000

Girman Bore (mm)

A

A1

A2

B

C

D

E

F

G

H

K

L

O

S

T

V

32

140

187

185

47

93

28

32

15

27.5

22

M10x1.25

M6x1

G1/8

45

33

12

40

142

191

187

49

93

32

34

15

27.5

24

M12x1.25

M6x1

G1/4

50

37

16

50

150

207

197

57

93

38

42

15

27.5

32

M16x1.5

M6x1

G1/4

62

47

20

63

152

209

199

57

95

38

42

15

27.5

32

M16x1.5

M8x1.25

G3/8

75

56

20

80

183

258

242

75

108

47

54

21

33

40

M20x1.5

M10x1.5

G3/8

94

70

25

100

189

264

248

75

114

47

54

21

33

40

M20x1.5

M10x1.5

G1/2

112

84

25

125

245

345

312

100

145

60

68

32

40

54

M27x2

M12x1.75

G1/2

140

110

32

160

239

352

332

113

126

62

88

25

38

72

M36x2

M16x2

G3/4

174

134

40

200

244

362

342

118

126

62

88

30

38

72

M36x2

M16x2

G3/4

214

163

40

250

294

435

409

141

153

86

106

35

48

84

M42x2

M20x2.5

PT1

267

202

50

Saukewa: SQC125

245

345

312

100

145

60

68

32

40

54

M27x2

M12x1.75

G1/2

140

110

32


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka