Labarai

  • Zaɓin mai tuntuɓar AC don sarrafa kayan dumama lantarki

    Zaɓin mai tuntuɓar AC don sarrafa kayan dumama lantarki

    Irin wannan kayan aiki ya haɗa da murhun juriya, kayan daidaita yanayin zafin jiki, da dai sauransu. Abubuwan juriya na waya da aka yi amfani da su a cikin nauyin dumama wutar lantarki na iya kaiwa sau 1.4 na halin yanzu. Idan aka yi la'akari da karuwar ƙarfin wutar lantarki, halin yanzu ...
    Kara karantawa
  • Zaɓin ka'idar AC contactor

    Zaɓin ka'idar AC contactor

    Ana amfani da lambar sadarwa azaman na'ura don kunnawa da kashe wutar lantarki. Zaɓin mai tuntuɓar ya kamata ya dace da buƙatun kayan aikin sarrafawa. Sai dai ma'aunin wutar lantarki mai aiki iri ɗaya ne da ƙimar ƙarfin aiki na ma'auni mai sarrafawa ...
    Kara karantawa
  • Zaɓin Ƙarƙashin Ƙarfin Wutar Lantarki AC a Tsarin Lantarki

    Zaɓin Ƙarƙashin Ƙarfin Wutar Lantarki AC a Tsarin Lantarki

    Ana amfani da masu ba da wutar lantarki mara ƙarfi na AC musamman don kunnawa da kashe wutar lantarki na kayan lantarki, waɗanda za su iya sarrafa kayan wutar lantarki daga nesa mai nisa, da kuma guje wa rauni na mutum yayin kunnawa da kashe wutar lantarkin na kayan. Zabin AC...
    Kara karantawa
  • Yadda za a magance matsalar sadarwar da ba a dogara ba na lambobi na contactor

    Yadda za a magance matsalar sadarwar da ba a dogara ba na lambobi na contactor

    Alamar da ba ta da tabbas na lambobin sadarwa na mai tuntuɓar za ta ƙara juriya na lamba tsakanin masu ƙarfi da kuma a tsaye, wanda ke haifar da zafin jiki mai yawa na farfajiyar lamba, yin hulɗar farfajiya a cikin lamba, har ma da rashin gudanarwa. 1. Re...
    Kara karantawa
  • Dalilai da hanyoyin magance matsalar tsotsawar AC contactor mara kyau

    Dalilai da hanyoyin magance matsalar tsotsawar AC contactor mara kyau

    Rashin ja-in-ja na AC contactor yana nufin abubuwan da ba na al'ada ba kamar jan-in na mai tuntuɓar AC yana jinkiri sosai, lambobin ba za a iya rufe su gaba ɗaya ba, kuma ƙarfen ƙarfe yana fitar da hayaniya mara kyau. Dalilai da hanyoyin magance matsalar tsotsawar mai amfani da AC...
    Kara karantawa