MGP Series sau uku sanda pneumatic m jagorar iska Silinda tare da maganadiso

Takaitaccen Bayani:

Silinda na MGP guda uku mashaya ɗan ƙaramin jagorar pneumatic pneumatic (tare da maganadisu) babban na'urar bugun huhu ne da ake amfani da shi sosai a fagen sarrafa kansa na masana'antu. Silinda yana ɗaukar ƙaramin ƙira wanda ke ba da damar sarrafa ingantaccen motsi a cikin iyakataccen sarari.

 

Tsarin mashaya guda uku na MGP Silinda yana ba shi ƙarfin ƙarfi da ƙarfi, mai iya jure manyan turawa da ja da ƙarfi. A lokaci guda kuma, ƙirar jagorar silinda yana sa motsin sa ya fi sauƙi, yana rage juzu'i da rawar jiki, kuma yana inganta daidaito da kwanciyar hankali.

 

Bugu da ƙari, silinda na MGP yana sanye take da maganadisu waɗanda za a iya amfani da su tare da na'urori masu auna firikwensin don cimma nasarar gano matsayi da sarrafa martani. Ta hanyar haɗin kai tare da tsarin sarrafawa, ana iya samun daidaitaccen sarrafa matsayi da aiki ta atomatik.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Halayen MGP series cylinders sun haɗa da:

 

1.Ƙaƙwalwar ƙira, dace da ƙananan wurare;

2.Babban ƙarfi da ƙarfin nauyi, mai iya jure babban turawa da ja da ƙarfi;

3.M motsi, rage gogayya da rawar jiki;

4.An sanye shi da maganadisu, zai iya cimma gano matsayi da sarrafa martani;

5.Zai iya yin aiki tare da tsarin sarrafawa don cimma daidaitaccen sarrafa matsayi da aiki ta atomatik.

Ƙayyadaddun Fasaha

Girman Bore (mm)

12

16

20

25

32

40

50

63

80

100

Yanayin Aiki

Aiki sau biyu

Kafofin watsa labarai masu aiki

Tsaftace Iska

Max.Matsi na Aiki

1.0Mpa

Min. Matsin Aiki

0.12Mpa

0.1Mpa

Ruwan Zazzabi

-10 ~ + 60 ℃ (Ba daskarewa)

Piston Speed

50 ~ 1000mm/s

50-400mm/s

Yanayin Buffering

Kushin Rubber a kunne

Haƙurin bugun jini (mm)

0+1.5mm

Lubrication

Babu bukata

Nau'in Hali

Ƙunƙarar zamewa/Ƙaƙwalwar ƙwallo

Daidaiton Mara Juyawa

Ƙarƙashin Slide

± 0.08°

± 0.07°

± 0.06°

± 0.05°

± 0.04°

Ƙwaƙwalwar Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru

± 0.10°

± 0.09°

± 0.08°

± 0.06°

± 0.05°

Girman Port

M5X0.8

1/8

1/4

3/8

Kayan Jiki

Aluminum gami

 

Girman Bore (mm)

Daidaitaccen bugun jini (mm)

12

10 20 30 40 50 75 100 125 150 175 200

16

10 20 30 40 50 75 100 125 150 175 200

20

20 30 40 50 75 100 125 150 175 200

25

20 30 40 50 75 100 125 150 175 200

32

25 50 75 100 125 150 175 200 250 300

40

25 50 75 100 125 150 175 200 250 300

50

25 50 75 100 125 150 175 200 250 300

63

25 50 75 100 125 150 175 200 250 300

 

Yanayi/ Girman Bore

12

16

20

25

32

40

50

63

80

100

Sauyawa Sensor

D-A93

MGPM, MGPL, MGPA Common Dimensions(mm)

Girman Bore (mm)

Daidaitaccen bugun jini (mm)

B

C

DA

FA

FB

G

GA

GB

H

HA

J

K

L

MM

ML

NN

OA

OB

OL

P

12

10,20,30,40,50,75,100

125,150,175,200

42

29

6

8

5

26

11

7.5

58

M4

13

13

18

M4x0.7

10

M4x0.7

4.3

8

4.5

M5x0.8

16

46

33

8

8

5

30

11

8

64

M4

15

15

22

M5x0.8

12

M5x0.8

4.3

8

4.5

M5x0.8

20

20,30,40,50,75,100,125,150

175,200

53

37

10

10

6

36

10.5

8.5

83

M5

18

18

24

M5x0.8

13

M5x0.8

5.4

9.5

9.5

G1/8

25

53.5

37.5

12

10

6

42

11.5

9

93

M5

21

21

30

M6x1.0

15

M6x1.0

5.4

9.5

9.5

G1/8

 

Girman Bore (mm)

PA

PB

PW

Q

R

S

T

U

VA

VB

WA

WB

X

XA

XB

YY

YL

Z

st≤30

st=30

st≤100

st :100

st≤200

st :200

st≤300

st :300

st≤30

st=30

st≤100

st :100

st≤200

st :200

st≤300

st :300

12

13

8

18

14

48

22

56

41

50

37

20

40

110

200

-

15

25

60

105

-

23

3

3.5

M5x0.8

10

5

16

15

10

19

16

54

25

62

46

56

38

24

44

110

200

-

17

27

60

105

-

24

3

3.5

M5x0.8

10

5

20

12.5

10.5

25

18

70

30

81

54

72

44

24

44

120

200

300

29

39

77

117

167

28

3

3.5

M6x1.0

12

17

25

12.5

13.5

30

26

78

38

91

64

82

50

24

44

120

200

300

29

39

77

117

167

34

4

4.5

M6x1.0

12

17

MGPM(Slide Bearing)/A,DB,E Dimensions(mm)

Girman Bore (mm)

A

DB

E

st≤50

st=50

st≤100

st :100

st≤200

st :200

st≤50

st=50

st≤100

st :100

st≤200

st :200

12

42

60.5

82.5

82.5

8

0

18.5

40.5

40.5

16

46

64.5

92.5

92.5

10

0

18.5

46.5

46.5

20

53

77.5

77.5

110

12

0

24.5

24.4

57

25

53.5

77.5

77.5

109.5

16

0

24

24

56

MGPL(Ball Bushing Bearings)MGPA(High Precision Ball Bushing Bearings)/A,DB,E Dimensions(mm)

 

Girman Bore (mm)

A

DB

E

st≤50

st=50

st≤100

st :100

st≤200

st :200

st≤50

st=50

st≤100

st :100

st≤200

st :200

12

43

55

84.5

84.5

6

1

13

42.5

42.5

16

49

65

94.5

94.5

8

3

19

48.5

48.5

20

59

76

100

117.5

10

6

23

47

64.5

25

65.5

81.5

100.5

117.5

12

12

28

47

64

Girma

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka