MAU Series madaidaiciya madaidaiciyar haɗin haɗin taɓawa kaɗan ƙaramin kayan aikin iska

Takaitaccen Bayani:

Silsilar MAU kai tsaye haɗin dannawa ɗaya mini mai haɗin pneumatic babban mai haɗin huhu ne mai inganci. Ana amfani da waɗannan haɗin gwiwar a ko'ina a cikin masana'antu, musamman dacewa da yanayin da ke buƙatar haɗin sauri da aminci na kayan aikin pneumatic.

 

 

 

Masu haɗin jerin MAU suna ɗaukar ƙirar haɗin danna kai tsaye ɗaya, wanda za'a iya kammala ba tare da wani kayan aiki ba, yana sa ya dace da sauri. Suna da ƙananan girma kuma sun dace da aikace-aikace tare da iyakataccen sarari. Ana iya amfani da waɗannan ƙananan masu haɗin pneumatic don haɗa kayan aiki na Pneumatic, cylinders, bawuloli da sauran kayan aiki don tabbatar da kwanciyar hankali da amincin gas.

 

 

 

Masu haɗin jerin jerin MAU suna da kyakkyawan aikin rufewa, wanda zai iya hana matsalolin ɗigo yadda ya kamata da tabbatar da aminci da tsabtar yanayin aiki. An yi su da abubuwa masu ɗorewa tare da halayen juriya na lalacewa da juriya na lalata, kuma suna iya aiki da ƙarfi na dogon lokaci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun Fasaha


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka