DC Molded CaseCircuit Breaker, MCB, MCCB, WTM1-250(2P)

Takaitaccen Bayani:

WTM1 jerin WTM1 DC gyare-gyaren yanayin da'ira na'urar kariya ce da ake amfani da ita a cikin da'irori na DC. Yana da harsashi na filastik wanda ke ba da kariya mai kyau da aikin kariya.
WTM1 jerin WTM1 DC gyare-gyaren shari'ar kewayawa yana da halaye masu zuwa:
Ƙarfin wutar lantarki mai girma: mai iya saurin yanke manyan abubuwan da ke faruwa a cikin ɗan gajeren lokaci, yana kare da'irar daga wuce gona da iri da gajerun kurakuran da'ira.
Dogara mai ɗaukar nauyi da gajeriyar kariyar kewayawa: Tare da ɗaukar nauyi da gajerun ayyukan kariyar da'ira, zai iya yanke lokacin da ya dace idan akwai gazawar kewaye, hana lalacewar kayan aiki da haɗarin wuta.
Kyakkyawan daidaita yanayin muhalli: Yana da kyakkyawan juriya ga danshi, girgizar ƙasa, girgizawa, da gurɓatawa, kuma ya dace da wurare daban-daban masu tsauri.
Sauƙi don shigarwa da aiki: Karɓar ƙirar ƙira, mai sauƙin shigarwa da aiki.
Amintaccen aikin lantarki: Yana da kyakkyawan aikin lantarki, kamar ƙarancin wutar lantarki, ƙarancin amfani da wutar lantarki, ƙarfin ƙarancin wutar lantarki, da sauransu.

Jerin WTM1 Molded Case Circuit Breaker an ƙera shi don rarraba wuta da kare kewaye da kayan wuta daga kitse a tsarin hasken rana. Ana amfani da shi ga rating halin yanzu 1250A ko lessasa.direct halin yanzu rating ƙarfin lantarki 1500V ko ƙasa da haka. Samfura bisa IEC60947-2, GB14048.2 ma'auni


Cikakken Bayani

Tags samfurin

MCB
MCB-1
MCB-2

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka