225 ampere hudu matakin (4P) F jerin AC contactor CJX2-F2254, irin ƙarfin lantarki AC24V 380V, azurfa gami lamba, tsarki jan karfe nada, harshen wuta retardant gidaje

Takaitaccen Bayani:

Mai tuntuɓar AC CJX2-F2254 mai tuntuɓar mataki huɗu ne da aka saba amfani da shi a tsarin sarrafa wutar lantarki. Yana da babban aiki da aminci, kuma yana iya cimma haɗin wutar lantarki da ayyukan cire haɗin gwiwa a cikin da'irori daban-daban.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun Fasaha

Mai tuntuɓar AC CJX2-F2254 mai tuntuɓar mataki huɗu ne da aka saba amfani da shi a tsarin sarrafa wutar lantarki. Yana da babban aiki da aminci, kuma yana iya cimma haɗin wutar lantarki da ayyukan cire haɗin gwiwa a cikin da'irori daban-daban.

Ƙimar ƙarfin lantarki na CJX2-F2254 contactor shine 380V kuma ƙimar halin yanzu shine 225A. Yana ɗaukar ingantacciyar fasahar tuntuɓar sadarwa, wacce za ta iya jure babban lodi da kiyaye yanayin aiki mai ƙarfi. Wannan contactor yana da kyakkyawan karko da aikin girgizar ƙasa, wanda ya dace da wurare daban-daban masu tsauri.

Mai tuntuɓar CJX2-F2254 yana ɗaukar ƙirar ƙira, yin shigarwa da kulawa sosai. Yana da ƙaramin ƙarami da nauyi, yana adana sararin shigarwa. A lokaci guda kuma, mai tuntuɓar yana da kyakkyawan aikin rufewa da juriya mai zafi, kuma yana iya yin aiki da ƙarfi na dogon lokaci a cikin yanayi mara kyau.

Ana amfani da masu tuntuɓar CJX2-F2254 sosai a cikin masana'antu kamar tsarin wutar lantarki, kayan aikin injiniya, ƙarfe, petrochemical, da hakar ma'adinai. Ana iya amfani da shi don sarrafa farawa da dakatar da kayan lantarki irin su motoci, kayan wuta, kayan aiki na dumama, da dai sauransu. Har ila yau, mai tuntuɓar yana da nauyin nauyi da gajeren ayyukan kariya na kewaye, wanda zai iya kare lafiyar aikin kayan lantarki.

Nau'in Zayyana

Gidaje masu hana wuta (2)

Yanayin Aiki

1.Ambient zafin jiki: -5 ℃ ~ + 40 ℃;
2. Yanayin iska: A wurin hawan, dangi zafi bai wuce 50% a matsakaicin zafin jiki na +40 ℃. A cikin watan mafi sanyi, matsakaicin matsakaicin yanayin zafi zai zama 90% yayin da mafi ƙarancin zafin jiki a cikin wannan watan shine + 20 ℃, yakamata a ɗauki matakai na musamman don faruwar natsuwa.
3. Tsayi: ≤2000m;
4. Matsayin gurbacewa: 2
5. Nau'in hawa: III;
6. Yanayin hawa: karkata tsakanin jirgin sama da jirgin sama na tsaye bai wuce ± 5º;
7. Ya kamata samfurin ya samo wuri a wuraren da babu wani tasiri mai tasiri da girgiza.

Bayanan Fasaha

Gidaje masu hana wuta (1)
Gidaje masu hana wuta (3)
Gidaje masu hana wuta (4)

Siffofin Tsari

1. The contactor ya hada da baka-kashe tsarin, lamba tsarin, tushe frame da Magnetic tsarin (ciki har da baƙin ƙarfe core, nada).
2. Tsarin lamba na mai tuntuɓar yana da nau'in aikin kai tsaye da rarraba maki biyu.
3. Ƙananan tushe-frame na contactor an yi shi da nau'i na aluminum gami da nada na filastik kewaye tsarin.
4. An haɗa murɗa tare da amature don zama haɗin kai. Ana iya fitar da su kai tsaye daga ko saka su cikin mai tuntuɓar.
5. Ya dace da sabis na mai amfani da kiyayewa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka